மருத்துவம்

ஆவி பிடிப்பதால் நுரையீரலில் உள்ள சளியை நீக்க முடியுமா...?

11 May, 2021, Tue 7:48   |  views: 242

அற்புத மருத்துவகுணங்கள் நிறைந்த சுக்கு

10 May, 2021, Mon 6:32   |  views: 309

முருங்கைக்காயின் மருத்துவ குணங்களும் பயன்களும் !!

7 May, 2021, Fri 6:58   |  views: 444

அல்சர் பிரச்சனையிலிருந்து நிவாரணம் ....

6 May, 2021, Thu 10:41   |  views: 505

முகத்தில் உள்ள கரும்புள்ளிகளை நீக்கி பொலிவுறச்செய்யும் கற்றாழை ஜெல் !

5 May, 2021, Wed 9:48   |  views: 419

ஏராளமான நன்மைகளை தரும் இந்து உப்பு !!

4 May, 2021, Tue 7:59   |  views: 497

உடல் எடையை குறைக்கும் கத்தரிக்காய்

1 May, 2021, Sat 5:26   |  views: 657

சருமத்தின் சுருக்கத்தை போக்க உதவும் மாதுளை !!

30 April, 2021, Fri 6:40   |  views: 461

ஊறவைத்த பாதாமில் உள்ள சத்துக்களும் அதன் பயன்களும் !!

28 April, 2021, Wed 8:51   |  views: 750

உடல் எடை குறைய எளிய குறிப்புகள்.....!!

27 April, 2021, Tue 6:33   |  views: 738