தொழில்நுட்பம்

Facebookஇல் அறிமுகமாகும் புதிய கட்டுப்பாடுகள்!

19 May, 2019, Sun 11:52   |  views: 293

Gmail சேவைக்கு போட்டியாக மைக்ரோசொப்ட் நிறுவனத்தின் அதிரடி நடவடிக்கை!

12 May, 2019, Sun 13:36   |  views: 346

Instagram பயனாளர்களுக்கு முக்கிய தகவல்!

6 May, 2019, Mon 11:58   |  views: 455

WhatsApp குழுவில் இருந்து தப்பிக்க என்ன செய்ய வேண்டும்?

28 April, 2019, Sun 13:59   |  views: 825

Skypeஇல் அறிமுகமாகும் புதிய வசதி!

16 April, 2019, Tue 10:38   |  views: 785

Gmailஇல் அறிமுகமாகும் புதிய வசதி!

11 April, 2019, Thu 8:54   |  views: 930

WhatsAppஇல் அறிமுகமாகும் புதிய வசதி!

6 April, 2019, Sat 8:29   |  views: 1047

பிரம்மாண்ட திட்டம் போடும் Facebook!

1 April, 2019, Mon 13:51   |  views: 714

பப்ஜி விளையாட்டுக்கு வருகிறது நேரக் கட்டுப்பாடு!

26 March, 2019, Tue 5:33   |  views: 622

அன்ரோயிட் அப்பிளிக்கேஷன்கள் தொடர்பில் வெளியாகிய அதிர்ச்சி தகவல்!

22 March, 2019, Fri 7:20   |  views: 735