தொழில்நுட்பம்

iPhone கைத்தொலைபேசிகளில் ஏற்படவுள்ள மாற்றம்!

19 January, 2020, Sun 10:42   |  views: 490

Facebook பயனர்களுக்காக விரைவில் வருகிறது New Updates

11 January, 2020, Sat 13:14   |  views: 375

புதுவிதமான அனுபவம் வழங்க தயாராகும் Samsung!

5 January, 2020, Sun 17:25   |  views: 613

பேஸ்புக்கின் மெசஞ்சரில் ஏற்படவுள்ள அதிரடி மாற்றம்!

1 January, 2020, Wed 8:55   |  views: 1651

2019ம் ஆண்டின் மோசமான Password-கள் பட்டியல் வெளியீடு!

28 December, 2019, Sat 12:37   |  views: 821

267 மில்லியன் பயனீட்டாளர்களின் தகவல் கசிவு!

21 December, 2019, Sat 2:44   |  views: 719

பேஸ்புக் பயனாளர்களுக்கு அதிர்ச்சி தகவல்!

15 December, 2019, Sun 12:44   |  views: 1461

Whatsappஇல் அறிமுகமாகும் புதிய வசதி!

11 December, 2019, Wed 11:07   |  views: 1067

ஐபோன் 11 சீரிஸ் தொடர்பில் வெளியாகிய அதிர்ச்சி தகவல்!

7 December, 2019, Sat 14:46   |  views: 1231

செல்போன் சேவைகளை பெற முக பதிவு கட்டாயம்!

5 December, 2019, Thu 6:36   |  views: 944