தொழில்நுட்பம்

கூகுள் பிளேஸ்டோரில் இருக்கும் உளவு செயலி - பொது மக்களுக்கு எச்சரிக்கை

30 June, 2022, Thu 19:15   |  views: 429

ஹேக்கர்களை அழைப்பது நீங்கள் தான் - ஸ்மார்ட்போன் பாவனையாளர்களுக்கு எச்சரிக்கை

14 June, 2022, Tue 16:52   |  views: 2989

iPhone பயனர்களுக்கு அதிர்ச்சி - திடீரென மறைந்த அம்சம்

31 May, 2022, Tue 18:27   |  views: 4386

Instagram பின்தொடர்பவர்களை மறைப்பது எப்படி?

16 May, 2022, Mon 20:17   |  views: 5631

யூ டியூப்பில் பணம் சம்பாதிக்க 5 டிப்ஸ்

27 April, 2022, Wed 16:31   |  views: 13256

சில செயலிகளை இனி பயன்படுத்த முடியாது! தடை செய்த கூகுள்

11 April, 2022, Mon 14:00   |  views: 12099

முகநூலில் உளவு பார்ப்பவர்களை தடுப்பது எப்படி?

26 March, 2022, Sat 12:26   |  views: 11897

பேஸ்புக்கில் வாட்ஸ்அப் ஸ்டேட்டஸை பகிர்வது எப்படி?

15 March, 2022, Tue 8:58   |  views: 11302

WhatsApp விரைவில் அறிமுகப்படுத்தவிருக்கும் 5 அம்சங்கள்

2 March, 2022, Wed 6:40   |  views: 11389

செவ்வாய்க்கு 45 நாட்களில் பயணம்! சாத்தியமாக்கும் புதிய தொழில்நுட்பம்

21 February, 2022, Mon 9:26   |  views: 11117