தொழில்நுட்பம்

கூகுள் நிறுவனத்துக்கு கிடைத்த அதிர்ச்சி!

15 September, 2019, Sun 15:25   |  views: 243

மூன்று கமராக்களுடன் பிரம்மாண்டமாக அறிமுகமாகிய புதிய iPhone!

11 September, 2019, Wed 17:36   |  views: 676

பேஸ்புக் நிறுவனத்திற்கு எதிராக விசாரணை! தொடரும் குற்றச்சாட்டுகள்

8 September, 2019, Sun 3:48   |  views: 313

இனி பணம் இன்றி முகம் மூலம் பணம் செலுத்தலாம்!

4 September, 2019, Wed 16:36   |  views: 532

iPhone கைத்தொலைபேசிகளில் தகவல் ஊடுருவல்!

31 August, 2019, Sat 3:24   |  views: 632

ஐபோன் பயனாளர்களுக்கு அவசர எச்சரிக்கை!

27 August, 2019, Tue 11:46   |  views: 2278

பிளே ஸ்டோரில் இருந்து செயலிகளை நீக்கிய கூகுள்!

20 August, 2019, Tue 16:07   |  views: 753

Facebookஇல் கொண்டுவரப்படும் மாற்றம்!

16 August, 2019, Fri 3:45   |  views: 763

அனுமதியின்றிப் பயனீட்டாளர்களின் தனிப்பட்ட தகவல்களைப் பயன்படுத்திய Twitter!

9 August, 2019, Fri 3:54   |  views: 540

Facebook தகவல்களைப் பகிர்ந்துகொள்ளவேண்டும்!

3 August, 2019, Sat 4:29   |  views: 643