தொழில்நுட்பம்

குரோம் உலாவியில் புதிய வசதி!

30 November, 2020, Mon 12:10   |  views: 375

கொரோனா தடுப்பு பணியில் ஈடுபடும் ரோபோ!

26 November, 2020, Thu 14:15   |  views: 536

Facebook messenger பயனாளர்களுக்கு அதிர்ச்சி தகவல்!

21 November, 2020, Sat 17:00   |  views: 993

புதிய வசதியை அறிமுகம் செய்துள்ள வாட்ஸ் ஆப்!

10 November, 2020, Tue 15:54   |  views: 1128

Youtubeஇல் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட வீடியோ தொடர்பான விபரம் வெளியானது!

3 November, 2020, Tue 9:58   |  views: 1629

இன்ஸ்டாகிராமில் புதிய வசதி!

28 October, 2020, Wed 14:47   |  views: 936

டிக் – டாக் தடையை நீக்கிய முதல் நாடு!

21 October, 2020, Wed 13:00   |  views: 1525

பேஸ்புக்கில் ஐபோனை கிண்டல் செய்த சாம்சங் நிறுவனம்

16 October, 2020, Fri 14:52   |  views: 1443

5G தொழில்நுட்பம் கொண்ட புதிய iPhone திறன்பேசிகள் அறிமுகம் செய்யப்படலாம்!

11 October, 2020, Sun 12:49   |  views: 1383

ஐபோன் பயனர்களுக்கு மகிழ்ச்சியான தகவல்!

6 October, 2020, Tue 16:26   |  views: 1829