தொழில்நுட்பம்

முகக்கவசம் அணிவதை வலியுறுத்தும் ரோபோ!

18 September, 2020, Fri 8:00   |  views: 205

TikTokஐ Microsoftக்கு விற்க மறுப்பு!

14 September, 2020, Mon 11:16   |  views: 381

PUBG-ஐ கைப்பற்றியது தென் கொரியா!!

10 September, 2020, Thu 8:04   |  views: 515

மெசஞ்சரில் மாற்றம் செய்த Facebook!

6 September, 2020, Sun 14:04   |  views: 653

பேஸ்புக், கூகுள் இனி கன்டன்டுகளுக்கு ராயல்டி பணம் தரவேண்டுமா?

1 September, 2020, Tue 14:26   |  views: 707

யூ டியூப்பில் இருந்து 1.50 கோடி வீடியோக்கள் நீக்கம்!

27 August, 2020, Thu 6:33   |  views: 1009

ஆப்பிள் நிறுவனத்தின் அதிரடித் திட்டம்!

24 August, 2020, Mon 14:33   |  views: 1140

உலகம் முழுவதும் முடங்கியது ஜிமெயில்: என்ன காரணம்?

20 August, 2020, Thu 13:04   |  views: 950

கைப்பேசியை பயன்படுத்த தயாராகும் கூகுள்!

13 August, 2020, Thu 18:05   |  views: 918

புதிய ஸ்மார்ட் தொலைபேசியின் புகைப்படத்ததை வெளியிட்ட மைக்ரோ சொப்ட்!

12 August, 2020, Wed 14:17   |  views: 858