மருத்துவம்

நோயை விரட்டும் முருங்கை...

18 November, 2019, Mon 10:12   |  views: 243

சருமத்திற்கு அழகு தரும் பச்சை திராட்சை

13 November, 2019, Wed 12:08   |  views: 310

முகத்தில் சுருக்கம் வருவதை தடுக்கும் பேஸ் வா‌‌ஷ்

11 November, 2019, Mon 16:44   |  views: 470

தோலில் ஏற்படும் பிரச்சினை

8 November, 2019, Fri 10:09   |  views: 530

மீண்டும் மீண்டும் பயன்படுத்தும் எண்ணெயால் வரும் பாதிப்பு

6 November, 2019, Wed 16:44   |  views: 907

வயிற்று பகுதி கொழுப்பை குறைக்கும் உடற்பயிற்சி

5 November, 2019, Tue 10:08   |  views: 789

நலம் தரும் சைவ உணவுகள்

1 November, 2019, Fri 10:39   |  views: 879

சரும பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு தரும் பாதாம் எண்ணெய்

30 October, 2019, Wed 9:47   |  views: 834

சரும வறட்சியை போக்கும் நெய்

21 October, 2019, Mon 12:37   |  views: 926

கொடிய நோய் தாக்காமல் இருக்க உடற்பயிற்சி அவசியம்

16 October, 2019, Wed 13:14   |  views: 972