மருத்துவம்

நகப்பூச்சு நல்லதல்ல

17 January, 2022, Mon 11:28   |  views: 188

‘அப்பா’ ஆகும் ஆண்மை ரகசியம்

13 January, 2022, Thu 13:39   |  views: 418

உபவாசம் இருப்பதால் உடல் எடை குறையுமா?

11 January, 2022, Tue 11:46   |  views: 383

பெண்களின் ஆரோக்கியம் காக்கும் பூசணி விதைகள்

8 January, 2022, Sat 5:19   |  views: 469

சரியான முறையில் குளிப்பது எப்படி?

6 January, 2022, Thu 7:47   |  views: 532

தினமும் தேங்காய் நார் தேய்த்துக் குளித்தால் இத்தனை நன்மைகள் கிடைக்குமா..?

4 January, 2022, Tue 9:51   |  views: 391

காபி, டீ அதிகம் குடிப்பது நல்லதா?

3 January, 2022, Mon 9:12   |  views: 456

உங்களுக்கே தெரியாமல் உடல் எடையை அதிகரிக்கும் உணவுகள்… இனிமேலாவது உஷாராக இருங்கள்..!

31 December, 2021, Fri 11:58   |  views: 627

பேரீச்சம் பழத்தின் மகத்துவத்தை தெரிந்து கொள்வோமா...?

30 December, 2021, Thu 11:15   |  views: 570

தூக்கமின்மையால் உடலில் ஏற்படும் பிரச்சனைகள்

28 December, 2021, Tue 12:56   |  views: 585